Tashar Wanke Ido Mai ɗaukar nauyi BD-600A(35L)
Wankin ido mai ɗaukuwa ƙarami ne kuma haske, tare da samar da ruwa mai nauyi.Yana iya ci gaba da ba da ruwa mai tsafta na tsawon mintuna 15.Ana iya amfani da shi ta hanyar jawo panel na kunna rawaya zuwa wurin budewa.
Cikakkun bayanai:
Material: Tankin ruwa mai inganci na polyethylene
Girma: 550mm x 370mm x 260mm
Jimlar girma: 35L (kimanin galan 8)
Tafiya: Yana ɗaukar fiye da mintuna 15
Aikace-aikacen wurin: Ana amfani da su a cikin magunguna, likitanci, sinadarai, petrochemical, Electronics, metallurgy, injiniyoyi, ilimi da cibiyoyin bincike na kimiyya, da dai sauransu.
Misali: ANSI Z358.1-2014
Wanke Ido Mai ɗaukar nauyi BD-600A(35L):
1. Zane-zane mai amfani.
2. Tabbatar da inganci.
3. Mai jure lalata.
4. Sauƙi don amfani.
5. Bawul mai ɗorewa.
6. Ruwa mai laushi ba tare da cutar da idanu ba.
Mai ɗaukar ido mai ɗaukar hoto nau'in na'urar wanke ido ne mai ɗaukar hoto, wanda ya dace da wurin ba tare da tushen ruwa ba.Ana amfani da na'urar wankin ido ga ma'aikatan da suka fantsama da gangan ta hanyar ruwa mai guba da cutarwa ko wani abu a idanunsu, fuska, jiki da sauran sassansu don zubar da ruwa na gaggawa don narkar da tattara abubuwa masu cutarwa yadda ya kamata, ta yadda za a kare rauni.Yana daya daga cikin manyan kayan kariya na ido ga kamfanoni a halin yanzu.
Mai ɗaukar ido mai ɗaukar hoto kari ne ga ƙayyadadden mai wankin ido na ruwa, wanda galibi ana amfani dashi a masana'antar sinadarai, masana'antar mai, masana'antar ƙarfe, masana'antar makamashi, masana'antar wutar lantarki da masana'antar hoto.A halin yanzu, na'urar wanke ido ta mu ba kawai tana da tsarin wanke ido ba, har ma da tsarin wanke jiki, wanda ke wadatar da aikin amfani.
Fa'idodin na'urar wanke ido mai ɗaukuwa ita ce wayar hannu, mai sauƙin shigarwa da sauƙin ɗauka.Ana iya amfani da shi a wurare ba tare da kafaffen tushen ruwa ba.Amma šaukuwa ido wanka shi ma yana da nasa illa.Fitar da abin wanke ido mai ɗaukuwa yana da iyaka, wanda mutane kaɗan ne kawai za su iya amfani da su a lokaci ɗaya.Ba kamar mahaɗin ido mai wanki tare da kafaffen tushen ruwa, yana iya ci gaba da gudana ruwa ga mutane da yawa.Bayan amfani, ya kamata a ci gaba da ruwa don tabbatar da cewa sauran mutane za su iya amfani da shi.
Samfura | Model No. | bayanin |
Wankin Ido Mai ɗaukar nauyi | BD-570 | Girma: D 325mm XH 950mm |
BD-570A | Girma: D 325mm XH 2000mm.Shawa Valve: 3/4 "304 bakin karfe ball bawul | |
BD-600 | Tankin ruwa W 400mm * D 300mm * H 600mm, tanki da aka yi da 304 bakin karfe Tsawon 1000mm, nisa 400mm, Kauri 640mm, Tare da biyu ƙafafun, cart jiki da aka yi da 201 bakin karfe | |
BD-600A | Tankin ruwa W 540mmm * D 300mm * H 650mm | |
BD-600B | Tankin ruwa W 540mm XD 300mm XH 650mm, H 1000mm XW 400mm XT 580mm, tare da 2 omni-directional ƙafafun |