ABS Haɗin Ido Wash & Shawa BD-510
Ana amfani da ABS Combination Eye Wash & Shawa BD-510 don ɗan lokaci don rage jinkirin ƙarin cutar da abubuwa masu cutarwa ga jiki, fuska da idanun ma'aikatan lokacin da abubuwa masu guba da cutarwa (kamar ruwan sinadari, da sauransu) suka fantsama a kan ma'aikatan. jiki, fuska da idanu ko kuma wuta ta sa tufafin ma'aikatan suka kama wuta.Ƙarin magani da magani suna buƙatar bin umarnin likita don gujewa ko rage haɗarin da ba dole ba.
Cikakkun bayanai:
Shugaban: 10 "ABS, rawaya gargadi
Ido Wash Nozzle: ABS spraying tare da 10" ABS sharar ruwa sake sarrafa kwano, gargadi rawaya
Valve Shawa: 1 "lalata resistant galvanized ball bawul
Valve Wanke Ido: 1/2 inci spool mai jure lalata
Samfura: 1" MNPT
Sharar gida: 1 1/4 "FNPT
Gudun Wanke Ido ≥11.4 L/min, ruwan shawa≥75.7 L/min
Ruwan Ruwa: 0.2MPA-0.4MPA
Ruwan Asali: Ruwan sha ko tace ruwa
Amfani da Muhalli: Wuraren da ke da abubuwa masu haɗari, kamar sinadarai, ruwa masu haɗari, daskararru, gas da sauran gurɓataccen muhalli inda ƙila za a iya ƙonewa.
Bayanan kula na musamman: Mafi kyawun amfani da zafin yanayi yana sama da 10 ℃.
Dukan jiki an yi shi da babban ingancin ABS, mafi kyawun juriya na lalata, tattalin arziki.Gargaɗi rawaya, mai ɗaukar ido.
Misali: ANSI Z358.1-2014
ABS Haɗin Idon Wanke & Shawa BD-510:
1. Zane-zane mai amfani.
2. Tabbatar da inganci.
3. Mai jure lalata.
4. Sauƙi don amfani.
5. Bawul mai ɗorewa.
6. Ruwa mai laushi ba tare da cutar da idanu ba.
ABS shine copolymer na acrylonitrile, 1,3-butadiene da styrene.Amfanin wannan kayan sune kamar haka:
1. Yana da wuya kuma yana da tasiri mai karfi;
2.Scratch resistant, Girman kwanciyar hankali;
3. A lokaci guda, yana da ayyuka na tabbatar da danshi da juriya na lalata;
4. Kariyar muhalli sosai, mara guba da rashin ɗanɗano;
5. Ana iya keɓe shi daga wutar lantarki, mai aminci sosai.
Samfura | Model No. | bayanin |
ABS Idon Wanke | BD-540B | Dukan jiki an yi shi da babban ingancin ABS, mafi kyawun juriya na lalata, tattalin arziki.Gargaɗi rawaya, mai ɗaukar ido.Mafi kyawun amfani da zafin yanayi yana sama da 10 ℃. |
BD-510 |