480V-600V Kulle Mai Kashe Wuta BD-8129
480V-600V Za a iya kulle Makullin Mai Kashe Wuta BD-8129 don hana aikin keɓe tushen wutar lantarki ko kayan aiki a hankali har sai warewa ya ƙare kuma an cire Kulle/Tagout.A halin yanzu ta amfani da Tags Lockout don faɗakar da mutane keɓaɓɓen hanyoyin wutar lantarki ko kayan aiki ba za a iya sarrafa su ba a hankali.
Cikakkun bayanai:
a.Anyi daga PC/ABS.
b.Za'a iya gyara waƙa ta baya mai ɗaure kai akan madaidaicin allo ba tare da hakowa ba.
c.Cikakken mafita na kullewa don maɗaukaki masu girma ko sifar da ba ta dace ba.Tsawon mashaya shine 19cm.
d.Sanduna masu launi suna nuna matsayin sauyawa.Mashigin ja yana nufin maɓalli yana cikin yanayin kashewa, koren mashaya yana nufin maɓalli yana cikin yanayi.
480V-600V Kulle Mai Kashe Wuta BD-8129:
1. Factory kai tsaye tallace-tallace.
2. Kamun ido da aminci.
3. Karfi da dorewa.
4. Matsaloli da yawan akwai.
5. Hana haɗari da kare rayuwa har zuwa mafi girma.
6. Ingantacciyar haɓaka haɓakar samarwa da adana farashi.
Na'urar rigakafin haɗarin lantarki:
Don kulle kowane nau'in na'urorin kewayawa, na'urorin lantarki, matosai, da sauransu.
Makullin aminci na na'urar da'ira wani nau'in kayan aikin kariya ne na lantarki, wanda zai iya hana na'urar ta hanyar da ba ta dace ba tare da haifar da rauni da mutuwa mara amfani.
Ana amfani da na'urori masu rarraba wutar lantarki musamman don sarrafa wutar lantarki na masana'antu ko masana'antu.Lokacin da kayan aikin shuka ke buƙatar yin aiki akai-akai, ya zama dole a kulle na'urar kashewa tare da makullin tsaro don hana wani yin kuskure ko kashe wutar lantarki da mugunta.Hakazalika, idan ana buƙatar gyara kayan aiki, na'urar ta atomatik tana buƙatar kulle lokacin da aka haɗa wutar lantarki.Tabbatar da amincin rayuwar ma'aikatan kulawa.
Makullan masu watsewar kewayawa yawanci ana rarraba su zuwa ƙananan maƙallan aminci na mai watsewa, ƙananan maƙallan tsaro na kewaye, manyan maƙallan tsaro masu watsewa, maƙallan maƙallan maƙasudin maƙasudi da yawa, maƙallan aminci na sauya wuka, makullai na gyare-gyaren yanayin tsaro, da sauransu.
Samfura | Model No. | bayanin |
Karamar Makullin Mai Kashe Wuta | BD-8111 | Fitarwa, dace da nisa mai jujjuya mai jujjuyawa ≤11mm |
BD-8112 | Fitarwa, dace da nisa mai jujjuya mai jujjuyawa ≤20mm | |
BD-8114 | Fin a ciki, wanda ya dace don kulle rami mafi girman 12.7mm. | |
Multi-mini Breaker Lockout | BD-8113 | Ya dace da kauri mai jujjuya jujjuya juzu'i mafi girman 9mm, babu iyaka don faɗin. |
Kulle mai ɓarkewar ɗawainiya da yawa | BD-8121 | Ya dace da ƙaramin mai watsewar kewayawa (faɗin hannu ≤ 17mm, kauri mai kauri ≤ 15mm). |
Maɓallin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙaƙwalwar Wuta | BD-8118 | Dace da tura maɓallin kewayawa (maɓallin maɓalli ≤14.5mm*22mm). |
Makulli Mai Sakin Wuta (karamin) | BD-8121A | Kasance da ABS, kyakkyawan aikin rufewa. |
BD-8126 | Ya dace da kauri mai jujjuya jujjuyawar juyawa ~10mm, babu iyaka don faɗin. | |
BD-8123 | Ya dace da ƙwanƙwasa ƙaramar igiya guda ɗaya tare da faɗin hannun hannu≤7.7mm. | |
BD-8123 | Dace da 2 zuwa 4 ginshiƙan sanduna ƙanƙantar da'ira. | |
Saukewa: BD-8123C | Ya dace da ƙarami da matsakaicin girman da'ira tare da faɗin hannun hannu≤5mm. | |
BD-8123D | Ya dace da ƙarami da matsakaicin girman da'ira tare da faɗin hannun hannu≤5mm | |
Saukewa: BD-8123E | Dace da babban girman girman da'ira. | |
BD-8123F | Ya dace da ƙaramin girman da'ira mai girman hannu tare da nisa ≤9.3mm, masu jujjuya girman girman matsakaici tare da faɗin hannu≤12mm. | |
Makullin Matsakaicin Matsakaici mai-aiki mai yawa | BD-8122 | Ya dace da kowane nau'in mai watsewar kewayawa mai matsakaicin girman (kaurin hannun ≤ 18mm, babu iyaka zuwa faɗi). |
Makulli Mai Sakin Wuta (Babban) | BD-8127 | Ya dace da nisa mai jujjuyawa mai jujjuyawa |
Makulli Mai Sakin Wuta (Babban) | 8122A | Ya dace da nisa hannun hannu ~ 41mm, kauri ~ 15.8mm. |
Kulle-wuka-wuƙa | BD-8125 | Dace da canza wuka. |
Kulle Tsaida Gaggawa | BD-8131 | Sanya rami diamita 22mm |
BD-8132 | Sanya rami diamita 30.5mm | |
Kulle Maɓallin Wuta Lantarki | BD-8141 | Diamita na ƙasa 29mm |
Kulle Canjawar Duniya | BD-8142 | Girman murabba'in murabba'in ƙasa 69mm*69mm, ana amfani da shi don mafi yawan masu sauya murabba'in. |
Saurin Shigar Dakatarwa na Gaggawa | BD-8136 | Yana da m ABS allura gyare-gyaren. |
Saurin Shigar Gear Canja Lockout | BD-8145 | Diamita 71.5mm, tsawo 99mm |
Kulle Canjawar Lantarki | BD-8151 | Girman rami na ƙasa: Tsawon 32mm, Nisa 27mm |
Babban Kulle Canja bango | Saukewa: BD-8161 | Girman waje: Tsawon 124mm, Nisa 96.5mm, Kauri 33.5mm, Hanyar buɗewa ta kulle: sama da ƙasa don buɗewa. |
Babban Kulle Socket na bango | BD-8162 | Girman waje: Tsawon 95mm, Nisa 123mm, Kauri 64mm, Hanyar buɗewa ta kulle: hagu da dama don buɗewa. |
Toshe Kulle | BD-8181 | Girman waje: Tsawon 103mm, Nisa 60mm, Tsawo 60mm |
Babban Kulle Plug | BD-8182 | Girman waje: Tsawon 178mm, Nisa 80mm, Kauri 85mm |
Kulle Filogi mai mataki uku | BD-8184 | Mai dacewa 10A 220V filogin wutar lantarki mai mataki uku. |
BD-8185 | Mai dacewa 16A 220V filogi mai hawa uku. | |
Matsayin Turai Makullin Plug mai matakai biyu | BD-8186 | Matsakaicin filogin zagaye biyu na 220V da daidaitaccen wutar lantarki na Turai. |
Trapezoidal Plug Lockout | BD-8187 | Samar da kariya ta kulle don mai masaukin kwamfuta da kayan lantarki |
Bag Kulle Lift Controller Crane | BD-8191 | Girman waje: Tsawon 450mm, Nisa 250mm, ɗaure da madauri. |
BD-8192 | Girman waje: Tsawon 450mm, Nisa 250mm, ɗaure da kebul na ƙarfe. |